Science, asked by oadsareth, 2 months ago

वाहकातून वाहणारी विद्युतधारा 0.24 A असून त्याच्या दोन टोकांमध्ये 24 V इतके विभवांतर प्रयुक्त केलेले असेल तर त्या वाहकाचा रोध काढा​

Answers

Answered by luckysheikh951
0

Answer:

ylfpuchhcxogcogcogxogxigxgfixifxifxifxifdifsifsfudtistissrixitxtxtixd

Explanation:

xkgjgxifsursitditditdtiditditsiditetidtidi5d8ditditdutsitditdtdixitxitzitzjgzuFutsydhhduqjwtriwgwgkxdoyfyoofdidjhrwijduddlehusjssishdheurjfidjehuskdudieheeiejdhudrbdihedydkfhewujeehbeheoejueieheueieheyeiegegefejeheegengeeyebegwjwgwtejshrri92t3383630y36bggeheyeuejegiegey3ezfjfxizifs8fxxusmsieueyjeywiwhefud8tdtifixigidgixjgdjtdhcsurfixistdfusjfsifsifxurskgxfisifxufs8tdufs7sitdrusutsursudursud7rsufdutditdigdx

Answered by riyabhandwalkar9
0

Answer:

100 Omega

Explanation:

  • R = v/I
  • रोध = 24/0.24
  • =2400/24
  • = 100 omega
Similar questions